Mafi kyawun firji Biimetal Thermostat Majalisar Canjin Canjin Kayan Aikin Gida
Sigar Samfura
Sunan samfur | Mafi kyawun firji Biimetal Thermostat Majalisar Canjin Canjin Kayan Aikin Gida |
Amfani | Ikon zafin jiki/Kariyar zafi |
Nau'in sake saiti | Na atomatik |
Kayan tushe | tsayayya zafi guduro tushe |
Ƙimar Lantarki | 15A / 125VAC, 7.5A / 250VAC |
Yanayin Aiki | -20°C ~ 150°C |
Hakuri | +/- 5 C don buɗe aikin (Na zaɓi +/- 3 C ko ƙasa da hakan) |
Ajin kariya | IP00 |
Kayan tuntuɓar | Azurfa |
Ƙarfin Dielectric | AC 1500V na minti 1 ko AC 1800V na 1 seconds |
Juriya na Insulation | Fiye da 100MW a DC 500V ta Mega Ohm tester |
Juriya Tsakanin Tashoshi | Kasa da 100mW |
Diamita na diski bimetal | 12.8mm (1/2 ″) |
Amincewa | UL/TUV/VDE/CQC |
Nau'in tasha | Musamman |
Murfi/Takarda | Musamman |
Aikace-aikace
- Mota wurin zama heaters
- Ruwan dumama
- Wutar lantarki
- Anti daskare na'urori masu auna firikwensin
- Masu dumama bargo
- Aikace-aikacen likitanci
- Kayan lantarki
- Masu yin kankara
- Defrost heaters
- Mai firiji
- Abubuwan nuni

Siffofin
• Ƙananan bayanan martaba
kunkuntar banbance
Lambobi biyu don ƙarin dogaro
• Sake saiti ta atomatik
• Akwatin da aka keɓe ta lantarki
• Daban-daban tasha da zaɓuɓɓukan wayoyi masu guba
• Haƙuri +/5°C ko zaɓi +/-3°C
• Yanayin zafi -20°C zuwa 150°C
• Aikace-aikace na tattalin arziki sosai


WOrkingPrinciple naSnap Action Bimetallic Thermostat:
The snap action bimetallic thermostat wani nau'i ne na yin amfani da diski bimetal bayan ƙayyadaddun zafin jiki azaman nau'in amsawar zafi mai zafi na ɓangaren, lokacin da yawan zafin jiki na babban ɓangaren samfurin ya ƙaru ko raguwa, ana canja wurin zafi zuwa diski na bimetal, don cimma aikin diski na bimetal cikin sauri, ta hanyar hanyar cire haɗin ko rufe lambar sadarwa, don cimma manufar haɗawa, ko cire haɗin kewaye.
Fayil na kayan bimetallic yana aiki azaman nau'in zafin jiki (ta amfani da murfin don canja wurin zafi). Lokacin da zafin jiki ya tashi (ko faɗuwa) zuwa zafin aiki, yana haifar da tsalle-tsalle kwatsam. Ana ɗaukar aikin ta sandar aikin yumbura zuwa ɓangaren na roba - madaidaicin lamba mai motsi. Tuntuɓi mai motsi da ƙayyadaddun lambar sadarwa suna riveted bi da bi akan madaidaicin lamba mai motsi da ƙaho. Bayan an tura madaidaicin lambar sadarwa ta hanyar sandar aiki, lambar motsi da kafaffen lamba sun rabu, don cire haɗin kewaye. Lokacin da zafin jiki ya sauko zuwa takardar bimetal diski don dawo da zafin jiki, bimetal nan take ya dawo da sifarsa ta asali, an kawar da matsa lamba da aka sanya akan sandar aikin, kuma ana dawo da masu motsi da kafaffun lambobin sadarwa.

Our samfurin ya wuce da CQC, UL, TUV takardar shaida da sauransu, ya nemi hažžožin accumulatively fiye da 32 ayyukan da ya samu kimiyya bincike sassan sama da lardin da kuma minista matakin fiye da 10 ayyuka. Kamfaninmu ya kuma wuce tsarin ISO9001 da ISO14001 da aka ba da takardar shaida, da tsarin mallakar fasaha na ƙasa.
Bincikenmu da haɓakawa da samar da ƙarfin sarrafa injiniyoyi da na'urori masu sarrafa zafin jiki na kamfanin sun kasance a sahun gaba a cikin masana'antu iri ɗaya a cikin ƙasa.