Na'urar firikwensin zafin jiki na NTC na musamman don Mai Rarraba Defrost Temp Sensor
Sigar Samfura
Sunan samfur | Na'urar firikwensin zafin jiki na NTC na musamman don Mai Rarraba Defrost Temp Sensor |
Amfani | Sarrafa Defrost Refrigerator |
Sake saitin Nau'in | Na atomatik |
Kayan Bincike | PBT/PVC |
Yanayin Aiki | -40°C ~ 150°C (dangane da ƙimar waya) |
Ohmic Resistance | 5K +/- 2% zuwa Zazzabi na 25 ° C |
Beta | (25C/85C) 3977 +/- 1.5% (3918-4016k) |
Ƙarfin Lantarki | 1250 VAC/60sec/0.1mA |
Juriya na Insulation | 500 VDC/60sec/100M W |
Juriya Tsakanin Tashoshi | Kasa da 100m W |
Ƙarfin cirewa tsakanin Waya da Sensor Shell | 5Kgf/60s |
Amincewa | UL/TUV/VDE/CQC |
Nau'in Terminal/Housing | Musamman |
Waya | Musamman |
Aikace-aikace
Aikace-aikace na yau da kullun:
- Na'urorin sanyaya iska - Refrigerator
- Daskarewa - Ruwan dumama
- Tufafin Ruwa - Masu dumama iska
- Washers - Kwayoyin cuta
- Injinan Wanki - Driers
- Thermotanks - Electric ƙarfe
- Closestool - Mai dafa shinkafa
- Microwave/Electricoven - Mai dafa abinci
Siffofin
- Akwai nau'ikan kayan aikin shigarwa iri-iri da bincike don dacewa da bukatun abokin ciniki.
- Ƙananan girma da amsa mai sauri.
- Dogon kwanciyar hankali da aminci
- Madalla da haƙuri da canjin yanayi
- Za a iya ƙare wayoyi masu guba tare da takamaiman tashoshi ko masu haɗin kai
Amfanin Samfur
Na'urar firikwensin zafin jiki na NTC da aka keɓance don firiji Defrost Temp Sensor yana ba da ingantaccen aminci a cikin ƙaramin ƙira mai inganci. Na'urar firikwensin kuma ƙwararren mai yin wasan kwaikwayo ne don kariyar danshi da daskare-narke keke. Ana iya saita wayoyi masu guba zuwa kowane tsayi da launi don dacewa da buƙatun ku. Ana iya yin harsashin filastik daga Copper, Bakin Sata PBT, ABS, ko mafi yawan duk wani abu da kuke buƙata don aikace-aikacen ku. Za'a iya zaɓar ɓangaren thermistor na ciki don saduwa da kowane juriya-zazzabi da juriya.
Fa'idar Fa'ida
Akwai nau'ikan thermistors daban-daban, yawancinsu suna amsa daban-daban ga canje-canjen yanayin zafi. Thermistors ba na layi ba ne kuma raƙuman martaninsu sun bambanta daga nau'in zuwa nau'in. Wasu thermistors suna da kusanci-madaidaici yanayin juriya na zafin jiki, wasu suna da canji mai kaifi a gangare (hankali) a takamaiman yanayin zafin yanayi.
Amfanin Sana'a
Muna aiki da ƙarin cleavage don waya da sassan bututu don rage kwararar guduro na epoxy tare da layin kuma rage tsayin epoxy. Kauce wa gibi da karya lankwasa wayoyi yayin taro.
Yanki mai tsagewa yadda ya kamata ya rage rata a kasan waya kuma rage nutsar da ruwa a ƙarƙashin yanayin dogon lokaci.Ƙara amincin samfurin.
Our samfurin ya wuce da CQC, UL, TUV takardar shaida da sauransu, ya nemi hažžožin accumulatively fiye da 32 ayyukan da ya samu kimiyya bincike sassan sama da lardin da kuma minista matakin fiye da 10 ayyuka. Kamfaninmu ya kuma wuce tsarin ISO9001 da ISO14001 da aka ba da takardar shaida, da tsarin mallakar fasaha na ƙasa.
Bincikenmu da haɓakawa da ƙarfin samar da injiniyoyin injiniyoyi da masu kula da yanayin zafi na kamfanin sun kasance a sahun gaba a cikin masana'antu iri ɗaya a cikin ƙasa.