Ksd 301 Series Bimetal Thermal Switch Thermostat Snap Action Controller
Sigar Samfura
Sunan samfur | Ksd 301 Series Bimetal Thermal Switch Thermostat Snap Action Controller |
Amfani | Kula da yanayin zafi/Kariyar zafi |
Nau'in sake saiti | Na atomatik |
Kayan tushe | Yi tsayayya da tushen guduro mai zafi |
Ƙimar Lantarki | 15A / 125VAC, 10A/240VAC, 7.5A/250VAC |
Yanayin Aiki | -20°C ~ 150°C |
Hakuri | +/- 5°C don buɗe aikin (Na zaɓi +/- 3 C ko ƙasa da hakan) |
Ajin kariya | IP00 |
Kayan tuntuɓar | Azurfa Mai ƙarfi Biyu |
Ƙarfin Dielectric | AC 1500V na minti 1 ko AC 1800V na 1 seconds |
Juriya na Insulation | Fiye da 100MΩ a DC 500V ta Mega Ohm tester |
Juriya Tsakanin Tashoshi | Kasa da 50MΩ |
Diamita na diski bimetal | Φ12.8mm(1/2″) |
Amincewa | UL/TUV/VDE/CQC |
Nau'in tasha | Musamman |
Murfi/Takarda | Musamman |
Aikace-aikace
- Mai yin kofi
-Toaster
-Microwave tanda
- dumama
- Firiji mai ɗaukar nauyi
-Mai watsa ruwa
-Kushin lantarki
-Daskarewa mai ɗaukar nauyi
Shigarwa:
Hanyar ƙasa: Ta hanyar ƙoƙon ƙarfe na thermostat da aka haɗa a cikin ɓangaren ƙarfe na ƙasa.
Ma'aunin zafi da sanyio ya kamata yayi aiki a cikin yanayi tare da zafi wanda bai wuce 90% ba, ba tare da caustic ba, gas mai ƙonewa da kuma gudanar da ƙura.
Lokacin da aka yi amfani da ma'aunin zafi da sanyio don jin zafin ƙaƙƙarfan abubuwa, murfinsa ya kamata a manne da ɓangaren dumama irin waɗannan abubuwan. A halin yanzu, ya kamata a yi amfani da man shafawa na silicon mai zafi, ko wasu kafofin watsa labarai na zafi iri ɗaya, a saman murfin.
Idan ana amfani da ma'aunin zafi da sanyio don jin zafin ruwa ko tururi, ana ba da shawarar yin amfani da sigar da tabo mara nauyi. Bugu da ƙari, ya kamata a ɗauki matakan taka tsantsan don hana ruwa shiga/zuwa sassan da ke rufe ma'aunin zafin jiki.
Ba dole ba ne a danna saman kofin don nutsewa, don guje wa mummunan tasiri ga yanayin zafin zafin jiki ko sauran ayyukansa.
Dole ne a kiyaye ruwa daga ɓangaren ma'aunin zafi da sanyio! Tushen dole ne ya ƙoshi duk wani ƙarfin da zai iya haifar da tsagewa; ya kamata a kiyaye shi a sarari kuma a nisanta shi daga gurɓatar kayan lantarki don hana raunin rufin da ke haifar da lalacewa na ɗan gajeren lokaci.
Ya kamata a lanƙwasa tashoshi, in ba haka ba, amincin haɗin lantarki zai yi tasiri.
Fasaloli/Amfani
* Ana ba da shi cikin kewayon zafin jiki mai faɗi don rufe yawancin aikace-aikacen dumama
* Sake saitin atomatik da hannu
* An gane UL® TUV CEC
Amfanin Samfur
Dogon rayuwa, babban madaidaici, juriya na gwajin EMC, babu arcing, ƙaramin girman da kwanciyar hankali.
Fa'idar Fa'ida
Sake saitin zafin jiki na atomatik: yayin da zafin jiki ya ƙaru ko raguwa, lambobin ciki suna buɗewa da rufe ta atomatik.
Sake saitin zafin jiki na hannun hannu: Lokacin da zafin jiki ya tashi, lambar sadarwa za ta buɗe ta atomatik; lokacin da zazzabi na mai sarrafawa ya huce, dole ne a sake saita lamba kuma a sake rufe ta ta danna maɓallin da hannu.
Ƙa'idar Aiki
Lokacin da kayan lantarki ke aiki akai-akai, takardar bimetallic tana cikin yanayin kyauta kuma lambar sadarwa tana cikin yanayin rufe/buɗe. Lokacin da zafin jiki ya kai zafin aiki, ana buɗe lambar sadarwa / rufe, kuma ana yanke / rufe kewaye, don sarrafa zafin jiki. Lokacin da na'urar lantarki ta yi sanyi zuwa yanayin sake saiti, lambar sadarwa za ta rufe / buɗe ta atomatik kuma ta koma yanayin aiki na yau da kullun.
Our samfurin ya wuce da CQC, UL, TUV takardar shaida da sauransu, ya nemi hažžožin accumulatively fiye da 32 ayyukan da ya samu kimiyya bincike sassan sama da lardin da kuma minista matakin fiye da 10 ayyuka. Kamfaninmu ya kuma wuce tsarin ISO9001 da ISO14001 da aka ba da takardar shaida, da tsarin mallakar fasaha na ƙasa.
Bincikenmu da haɓakawa da ƙarfin samar da injiniyoyin injiniyoyi da masu kula da yanayin zafi na kamfanin sun kasance a sahun gaba a cikin masana'antu iri ɗaya a cikin ƙasa.