Labaru
-
Babban amfani da tsinkaye na NTC Thermistor
NTC tana tsaye don "madaidaicin zazzabi". Tarihin Thermistors suna da tsayayya da madaidaitan zazzabi, wanda ke nufin cewa juriya yana raguwa tare da ƙara yawan zafin jiki. An yi shi ne da manganet, nickel, nickel, nickel, jan ƙarfe da sauran ƙarfe na ƙarfe a matsayin manyan kayan ...Kara karantawa -
Bisa da halaye na firiji defost mai hita
Abincin firiji wani nau'in kayan aikin gida ne wanda muke amfani dashi sau da yawa yanzu. Zai iya taimaka mana da ɗan abinci na abinci da yawa, duk da haka, firiji za su daskare da sanyi yayin aiwatarwa, don haka firist an sanye shi da ƙirar mai hita. Menene daidai yake da mai launin shuɗi? BariKara karantawa -
Asali na ilimin kayan lantarki na lantarki
Abincin waya yana ba da kayan aikin sabis na gaba ɗaya don ƙungiyar tushen kaya, kamar layin binciken, da sauransu abubuwan da ke tattare da ka'idar ababen hawa da waya da waya Kwararrun kariyar soja, don haka waya ...Kara karantawa -
Aikace-aikacen Aluminum Foto Saro
Aluminum Coil Heaters shine mafi inganci-tsada da ingantaccen dumama hanyoyin, wanda ke samun aikace-aikace masu mahimmanci a kan masana'antu. Za'a iya haɗa ƙaho mai zafi ko silicone da ke rufe da wayoyi masu dumin. Ana sanya waya mai zafi tsakanin zanen gado biyu na tsare ko liyafa-da aka yi zafi zuwa laye guda ...Kara karantawa